CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

รูปจากร้านอาหารญี่ปุ่น Inaho เพลินจิตครับ

สวัสดีครับ เพิ่งจะลองถ่ายรูปอาหารมาครับ แหะๆ ^^ แต่ก่อนอาย แต่เดี๋ยวนี้อาศัยความหน้าด้านในตัว ในการถ่ายรูปครับ

ก็ถามพนักงานในร้าน แล้วเค้าก็โทรไปถามผู้จัดการ ผู้จัดการก็โอเคครับ เลยไม่ีรอละครับ ถ่ายมาแบบไม่เกรงใจ

ร้าน Inaho เป็นร้านอาหารญี่ปุ่นครับ เคยได้ยินมาจากในนี้เหมือนกันแหละ แหะๆ เพียงแต่ว่า ไม่ค่อยเห็นรูปเท่าไหร่ เลยคิดว่าเอารูปมาฝากในห้องนี้ดีกว่าครับ

ข้อมูลร้่าน
    •เปิดสองรอบ รอบเที่ยง เปิด 11:00 ถึง 14:00
             รอบเย็น  เปิด 17:00 ถึง 22:00
    •มีอาหารญี่ปุ่นตามสั่ง และ บุฟเฟต์อาหารญี่ปุ่น ราคา 268บาท Net แล้วครับรวมอยู่ในบุฟเฟต์แล้ว, บุฟเฟต์มีอาหารอยู่มากกว่า 50 อย่างครับ

รูปแรกเลยละกันครับ เดินทางมาเหนือยๆ ขอดืมชาเขียนเย็นก่อน

จากคุณ : เด็กกรุง - [ 30 ม.ค. 48 17:00:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป