CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จดหมายจากบางคอก อิอิ

สวัสดีจ้า แม่มณี และ เพื่อน ๆ  ทุกท่าน  

ฉันมาอีกแล้วจ้า  ไม่ทวงไม่ถามก็มา (เพราะฉันอยากมา  อิอิ)  แหม พักนี้แวบไปแวบมาเห็นอะไรอ่านเจออะไร  แล้วให้สงสัยเป็นกำลัง  พักนี้ละน้าใครต่อใครเขาก็ว่า เป็นยุค ของ DIY ก็ดีอะนะเรื่องทำอะไรเอง ฉันเองก็พอทำได้บ้างแต่จะได้เรื่องไม่ได้เรื่องก็เป็นอีกอย่างนึง  เอาน่านะ  ว่ากันไป  เริ่มเมนูกันเลยดีกว่า  คราวนี้เริ่มจากนี่ หน้าตาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เพราะฉันมันคนขี้เกียจ แม่มณีก็คงจะรู้แก่ใจตัวเองดี  อย่างนี่  พริกขิงไข่เค็มแสนอร่อยที่ คุณพี่ใจดี ให้มา แม้แต่จะหาผักหญ้ามากินแกล้มฉันยังขี้เกียจทำ  เอาน่านะ  แต่ฉันยืนยันนะ ว่าอร่อยมาก  ขอบอก  อิอิ

จากคุณ : jojo02 - [ 4 ก.พ. 48 22:58:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป