CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

*** ไอเดียง่ายสุดๆ วาเลนไทน์ปีนี้นะคะ ***

สวัสดีค่ะ  แบบว่าวันนี้ที่นี่อากาศดี  เราก้ออยากลองทำขนมดู  และก้อเนื่องจากว่า  ใกล้วันวาเลนไทน์ด้วย  เลยอยากลองทำอะไรง่ายๆ  และสามารถทำให้เพื่อนในวันแห่งความรักได้ด้วย  เราเลยทำชอคบอลค่ะ

แบบว่าง่ายมากเลยนะ  จริงๆ แล้ว  เราไม่รู้หรอกว่าสูตรมันมีอะไรบ้าง  ทำออกมาก้อ  อย่างที่เห็นค่ะ  พอเป็นไอเดียให้เพื่อนๆ  เอาไปทำได้บ้างนะคะ

จากคุณ : หมูเส้น - [ 7 ก.พ. 48 22:06:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป