CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จดหมาย เล่าเรื่องHCM อิอิ

สวัสดีจ้าแม่มณีจ๋า

จดหมายคราวนี้ ต้องถือว่า ฉันแอบเขียนมาหาโดยเฉพาะ ก็แหม ฉันแอบไปกินอะไรมาอีกแล้วจ้า คราวนี้ไปกิน รร. หรู มาซะด้วย (บังเอิญว่าฉันก็ไปทำ HCM มานะจ๊ะ อิอิ)  แล้วพอวันดีคืนดี ก็ต้องหาเรื่องไปใช้มันหน่อย เอ แต่บางที วันธรรมดาก็ไปนะจ๊ะ  อิอิ จริง ๆ แล้ว แม่มณีเคยคงเคยแวะไปจากเรื่องเล่าของยายขมิ้นมาบ้างแล้ว แต่คราวนี้เอาเป็นว่าฉันพาแม่มณีไปกันสองคนแล้วกัน  อิอิ  

แม่มณี ลองดูบริเวณที่เขาจัดอาหารไว้ให้บริการหน่อยสิจ๊ะ ภาพมันมัวซัวไปหน่อย เพราะ เกรงใจชาวบ้านเขานะ อยากให้เห็นพื้นที่ที่การจัดอาหารของเขานะจ๊ะ

จากคุณ : jojo02 - [ 20 ก.พ. 48 06:46:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป