CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+ + + คืนวานนี้กองกี้มีบุญ + + +

เพิ่งจะสบโอกาส ถ่ายรูป Kebab เจ้าอร่อยหน้าบ้านมาให้ดูกันค่ะ

แต่ไม่ได้ถ่ายตอนเขาทำเสร็จแล้ว คนขายเกร็งๆ เพราะเคยโดน ตม. จับมาแล้ว กลัวกองกี้เอาเขามาขาย - -"

สูตรนี้เป็นของอียิปต์ค่ะ อร่อยมากเลยค่ะ ปกติกองกี้กินเคบับไม่เคยหมด แต่ของเจ้านี้ หมดค่ะ //เขิน

จากคุณ : jengly - [ 21 มี.ค. 48 20:23:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป