CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณแม่บี๋ขา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มั่งฮี่ อิอิ

คุณแม่บี๋ขา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สืบเนื่องจาก ทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/food/topic/J3550625/J3550625.html

หนูหมั่นไส้ คุณยัยมะขิ่มเธอเหลือเกินเจ้าคะ  เชอะ ไปกินร้านฝรั่งเศส ฝรั่งเลย มาแล้วมาทำอวดรำอวดรวย   แถม เอาชื่อคุณแม่บี๋ มาข่มด้วยเจ้าคะ  หนูไม่ยอมมมมมมม

เช้า นี้ หนู ก็เลย เลียนแบบคุณครูอบ  ครูท่านเป็นฮิวเมอรืสต์คิดเบ่ง  หนูก็เลยเป็นจิงโจ้เบ่งมั่ง  หนูก็ ไปกินหรูมานะเจ้าคะ  แต่หนูเบ่งไม่ได้มาก  ได้ประมาณนี้เจ้าคะ  

เช้านี้หนูไป ร้านเลอ เมโทร วัวลำพองมาเจ้าคะ  อยู่แถวนี้นะเจ้าคะ  ตามรูปเจ้าคะ  อิอิ

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 48 21:13:26

จากคุณ : jojo02 - [ 18 มิ.ย. 48 10:06:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป