CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

^^^_____ตามคำสัญญาครับ----ครีมมะขามสูตรคุณยาย-----ไม่เชื่ออย่าลบหลู่____^^^

เอ้อ ไม่แน่ใจว่าจะทำให้หน้าใครเสียสวยป่าวเนี่ย

แต่สูตรนี้ผมว่าใช้ได้นะครับ
    ชอบมีคนถามครับเรื่องหน้า จริงๆหน้าผมไม่ได้ดี ไม่ได้เด้งมากหรอกครับ ธรรมดาๆ แต่มันสดใสไว หลังจากไปทำหมองกลางแจ้งมามั้งครับ

เวลาใครมาถามผมว่าใช้ครีมอะไร
    ก็จะได้สูตรนี้ไป
    ไปทำตามกัน
    บางคนก็บอก เฉยๆ บางคนก็ชอบ แต่ส่วนใหญ่ขี้เกียจทำเองอ่ะ 555 ชอบมารอเวลาผมทำแล้วขอแบ่ง

OK ครั้งนี้ครั้งแรกเลยนะครับนี่ที่ทำให้ดูแล้วโพสด้วยเนี่ย!!

smile wink

จากคุณ : ShunFujiWara - [ 7 ก.ย. 48 22:53:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป