CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

: : : : พาไปท่องย่ำต๊อกท่องย่านพระอาทิตย์..ตะลุยบางลำภู..กินขนม..ชมนกชมไม้ค่า : : : :

ปราสาทมืด สวัสดีค่า :D พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ร๊ากทุกคน อิอิ สุขสันต์ฮาโลวีนย้อนหลังอ่ะค่ะ แหะๆ

ไม่ได้ตั้งกระทู้มาพักนึง คราวนี้กลับมาพาไปเที่ยวแถวๆมหาลัยแหละค่ะ .. ^ ^ อิอิ .. หากินแบบใกล้ๆตัวค่ะ ขี้เกียจไปไกลๆ แหะๆ

ทีแรกกะว่าจะลองรีวิวดูหลายๆๆๆร้านเลย เพราะว่าแถวนี้เค้าว่าของอร่อยเยอะแยะ .. แต่มิไหวค่ะ แหะๆ เกรงใจตัวเลขบนตราชั่งเนอะ อิอิ  ก็เลย แวะตรงโน้นนิด ตรงนี้หน่อยค่ะ จากมหาลัย ผ่านถนนพระอาทิด เดินไปแวะหม่ำไปจนถึงบางลำภูเรยค่ะ แหะๆ

แต่ก่อนอื่น ขอเริ่มต้นเช้าวันอากาศดีที่หอก่อนนะคะ หุๆๆ

อาหารเช้าง่าย ที่ไม่ค่อยจาได้ทานอยู่ดีค่ะ  ^ ^  

หมาหอน

จากคุณ : สัมปันนี - [ 2 พ.ย. 48 19:29:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป