CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

++ วันนี้อารมณ์ดี เลยถ่ายรูปคอนโดเล็กๆของเรามาแต่งเล่นค่ะ ++

เป็นมือใหม่หัดแต่งห้องค่ะ
    ห้องนี้อยู่กับสามีสองคนค่ะ เพิ่งแต่งงานเมื่อปลายปีที่แล้ว แต่งงาน
    เลยปรับปรุงห้องใหม่หมด build in furniture เพิ่ม

รบกวนช่วยแนะนำติชมเรื่องการตกแต่งเพิ่มเติมด้วยนะคะ
    ยังแต่งไม่เสร็จดีค่ะ บางทีก็รู้สึกยังขาดๆอะไรไป

และอยากรบกวนขอความเห็นเรื่องผ้าม่านด้วยค่ะ ตอนนี้ยังใช้ผ้าผ่านเดิม
    ขอความเห็นหน่อยนะคะว่าถ้าห้องตกแต่งประมาณนี้จะใช้ผ้าม่านสีอะไร แนวไหนดีคะ

ขอบคุณค่า flower

จากคุณ : Mocca Almond - [ 27 ม.ค. 49 15:50:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป