CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้ความเห็นเพิ่มเติมเพื่อตัดสินใจใช้ระบบอาบน้ำอุ่นฟรี

พอดีอยากประหยัดพลังงานค่ะ แต่กลัวติดแล้วไม่ work เลยอยากได้ความคิดเห็นจากหลายๆคนค่ะ เห็นว่าทำน้ำร้อนไว้อาบน้ำได้ฟรี 100% เป็นถังแรงดันที่ใช้กันในวงการแพทย์ทำความร้อนโดยผ่านการใช้ air ซึ่งจะช่วยประหยัดค่าไฟ air ได้ประมาณ 15% พอดีมีบางคนบอกว่าใช้แล้วไม่ work เลยกลัวจะเสียเงินฟรี ใครมีร้านดีๆแนะนำด้วยค่ะ อยากทราบราคาด้วยเพราะงบมีจำกัดค่ะ ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : โนเนะ - [ 21 ก.พ. 49 22:09:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป