CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอรูป หรือ link ห้องน้ำสวย ๆ , ราวบันได , ราวสแตนเลส , ครัว , ราวระเบียง

อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น กำลังสร้างเสร็จภายใน 1 เดือนข้างหน้า ตอนนี้กำลังหาแบบตบแต่งภายใน (เปลี่ยนแปลงแบบของโครงการที่ทำให้เพราะไม่สวย) ขอความช่วยให้คำแนะนำ และกรุณา โพสรูป หรือ link รายการดังนี้ค่ะ
    1. ห้องน้ำ
    2. ห้องครัว
    3. ราวบันได
    4. ราวระเบียสแตนเลส

กรุณาแนะนำวัสดุที่ใช้ ข้อดีข้อเสีย ด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือ แนะนำค่ะ

จากคุณ : Parlez moi d' mour - [ 28 ก.พ. 49 16:07:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป