CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ฮือ ๆๆ ไปตรวจรับบ้านมาค่ะ ฮือ ๆๆๆๆๆ

เราควรทำงัยดี เมื่อวานไปตรวจรับบ้านใหม่ค่ะ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลย เครียดมากค่ะ เราไม่อยากได้บ้านแล้วค่ะ ตั้ง 2.69 ล้าน ฝืมือบ้านแย่มาก ๆ ค่ะ (ความคิดเรา) นัดเราตรวจบ้าน แล้วถอดปั๊มน้ำเราออกไป ในวันที่เรามาตรวจ จากทู้เก่าเรื่องให้เพื่อนช่วยจัดสวน ยังมีปั๊มอยู่เลย มาวันนี้ มันไม่มีแล้ว และน้ำยังล้นอยู่เหมือนเดิมค่ะ

ขออภัยเพื่อนทีเน็ตช้าด้วยนะคะ อาจจะมีรูปให้ดูมากหน่อย พยายามคัดมาแล้วค่ะ

ถ้าเป็นเพื่อน ๆ จะทำงัยกับมันดีค่ะ จ่ายไปแสนกว่าบาทแล้วค่ะ เราคิดว่าจะเอาเงินคืน และคืนบ้านเค้าไปอ่ะ ยังไม่ได้ไปทำสัญญากับธนาคารค่ะ น่าจะเป็นพรุ่งนี้

คอยความเห็นเพื่อน ๆ ค่ะ เราจะโทรหาเชลล์ละ ว่าเราไม่เอาหลังนี้แล้วค่ะ ทำใจไม่ได้ค่ะ

ฮือ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จากคุณ : pill - [ 13 มี.ค. 49 09:25:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป