CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

การบ้านส่งคุณ Olives ภาค 2

ตอนต่อจากเมื่อวานนะครับ  ประมาณว่าออกตัวไว้ดีจะตายเอาตอนจบแหละครับ

ความเดิมตอนที่แล้ว  ...จากกระทู้เมื่อวาน ของคุณโอฯ  ประมาณว่าบ่อน้ำบ่อปลาทำยังไง  ผมก็เลยเอาบ่อน้ำของผมมาให้......เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอารูปของบ่อที่เสร็จแล้วมาให้ดูครับ พร้อมทั้งรายการค่าใช้จ่าย...

อย่างที่กล่าวไว้ตอนที่แล้วล่ะครับ ผมลงเรื่องนี้ไว้เป็นอุทาหรณ์ สำหรับชนชาวดีไอวาย เป็นกรณีของ “don’t”   อย่างนี้อย่าทำๆ   จริงๆแล้วมันก็ยังไม่เสร็จด้วยล่ะครับ ผมยังลองผิดลองถูกได้ไม่ลงตัวเลย (จะเห็นได้จากกระถางยังเป็น ปาซซาติกสีดำ ยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นดินเผาแบบสวยๆ  แก้ตัวเข้าปาย)

จากคุณ : Jele - [ 14 มี.ค. 49 15:51:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป