CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เจอค่าดูดส้วม แปดพัน บาทครับ บ้านอยู่มา สองปี

บ้าน สามห้องนอน สี่ห้องน้ำครับ
    วันนี้กลางวัน ห้องน้ำข้างล่าง มันกดไม่ลง
    แฟนโทรเรียก สุขา มาสูบ  
    ขีดละ สองร้อยบาท ครับ   สูบตั้งแต่ เย็น ถึงสองทุ่ม
    ปาเข้าไป 38 ขีด ครับ  ค่าสูบ 7,600 บาท
    ค่าน้ำยาใส่ท่อ อีก สองชุด ชุดละ 650  บาทครับ

ถึงกับอึ้งไปเลยครับ  ต่อรองได้ เจ็ดพันบาท และฟรีน้ำยา

ตังค์ไม่พอครับ  บอกให้มาเก็บพรุ่งนี้ เค้าบอกว่า ต้องไปถ่ายรถวันนี้เลย
    แถมยัง บอกต้องพาญาติไปหาหมอ อีก  ต้องรีบไป

มีตังค์อยู่ห้าพันบาท  พอดีมีเพื่อนมาบ้าน เลยยืมห้าร้อย
    ให้เค้าไป สุทธิ 5,500 บาท ครับ  กระเป๋าแห้งเลย

โดนฟันล่ะครับ งานนี้  ตอนอยู่ ตจว.สูบส้วมทีหนึ่ง 5-800 บาทเองครับ

งานนี้  แฟนไม่รู้ โทรเรียกมา  มันเห็นบ้านใหญ่มั้ง เลยฟันเต็มที่เลย
    จาก 8,000 บาท  ลดเหลือ 5,500 บาท ยังเอาเลย

ไม่อยากมีปัญหา เพราะมีคนแก่ กะ แฟนอยู่บ้านตอนกลางวัน
    แล้วพวกเค้า มากันตั้ง สี่คน  ผู้ชายตัวใหญ่ๆทั้งนั้น  
    เลยยอมไป  ฝากเตือนเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ
    ระวังให้ดีครับ  อาจจะเสียทรัพย์ได้โดยไม่ทันรู้ตัวครับ

จากคุณ : เดอะไรท์ - [ 14 มี.ค. 49 20:40:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป