CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำ Interior แต่งบ้านสร้างใหม่ 3 ชั้น ถ้าทำเฟอร์นิเจอร์เองด้วยยิ่งดีค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ อยากได้คนหรือบริษัทที่มีประสบการณ์หน่อย ราคาไม่แพงมาก และอยากให้ช่วยบอกขั้นตอนการติดต่องาน วิธีการคิดราคาค่างาน หรือว่าสิ่งต่างๆ ที่ควรรู้เกี่ยวกับการจ้างเหมางานตกแต่งภายในด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : tObEye - [ 19 มี.ค. 49 22:16:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป