CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนช่วยเข้ามาดูงานของช่างกับราคาที่เสนอมาให้หน่อยซิครับ

ห้องขนาด 40 ตรม ครับ พื้นที่กระเบื้องภายในใช้ประมาณ 32 ตรม และ ด้านนอก ที่ดัดแปลงมาทำเป็นครัวและที่ทานอาหาร อีก ประมาณ 4 ตรม

เตียง ตู้ โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางทีวี ฝ้าทั้งหมด พร้อมDownLitght ,skirt ที่ตีสูงขึ้นมาจากพื้น กระจกห้องครัว(เป็นอลูมิเนียม) ประตูห้องและห้องน้ำ(ไม้) ทั้งหมดที่เห็น พร้อมค่าแรง
    ไม่รวม เครื่องใช้ไฟฟ้า ฟูก และเครื่องสุขภัณฑ์ กระเบื้อง

ทั้งหมด 150,000 ครับ(ไม่มีรายการอื่นๆตามมาแล้วครับ)

เพื่อนๆคิดว่ายังไงบ้างครับ ช่วยcomment ทีครับ จะได้ตอบ yes or no ซะที

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Erc - [ 27 มี.ค. 49 23:57:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป