CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*-*-*-*- เคยได้ยินคนบอกว่า Plasma Cluster เนี่ย มันอาจมีผลทางลบ ต่อร่างกายมนุษย์ เนี่ยมันจริงไหมครับ -*-*-*-*-

คือ ได้ยินเพื่อนบอกมานะครับ.......

ไม่รู้ต้นสายปลายเหตุ

ใครทราบข้อมูล หรือ มี link บทความดังกล่าว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ กำลังสนใจอยู่

จากคุณ : Dany - [ วันเนา (14) 00:48:53 A:58.8.85.113 X: TicketID:115712 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป