CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอคำแนะนำติดตั้ง timer ควบคุมเวลาเปิด-ปิดสวิตซ์ไฟครับ

จะเอาไว้ควบคุมเวลาเปิด ปิด ไฟที่หน้าบ้านและโรงรถครับ

ต้องทำอย่างไรบ้าง ขอละเอียดหน่อย

แล้วนาฬิกามันเดินด้วยอะไร ไฟบ้านหรือใส่ถ่าน จะแม่นยำและต้องตั้งบ่อยขนาดไหนครับ

อ้อ 1 จุดใช้ timer 1 ชุดหรือใช้ร่วมกันได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

จากคุณ : N3 - [ วันเถลิงศก (15) 12:41:39 A:58.136.68.95 X: TicketID:103190 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป