CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*+* ว่านไม่มีน้ำยาค่ะ ของดตอบกระทู้นะคะ เดี๋ยวถูกหาว่าเป็น"เจ้าแม่"ไม่จบไม่สิ้น.. *+*

ของดตอบกระทู้ค่ะ..

แต่ขอมาตั้งกระทู้แทนค่ะ อิอิ
    ก้อไม่มีน้ำยาจริงๆอ๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
    .
    มาตอบกระทู้ว่านดีกว่ามา..

อยากจะถามเรื่องน้ำยาที่ใช้ในบ้านต่างๆนานาค่ะ
    1. น้ำยาเคลือบท็อปหิน
    2. น้ำยาเคลือบยาแนวกระเบื้อง + โมเสก
    3. น้ำยาเช็ดกระจกshower box
    4. น้ำยาเช็ดพวกหัวก๊อก + แสตนเลส
    5. น้ำยาเคลือบรักษาเนื้อไม้

เคยใช้ยี่ห้อไหนกันบ้างคะ
    เลือกไม่ถูกค่ะ
    ( จริงๆแล้วเคยไปที่ HP แต่หาไม่เจอ -"- ยืนหมุนไปหมุนมา.. )
    .
    ขอบคุณมากค่า..

จากคุณ : ว่านน้ำ - [ 18 เม.ย. 49 14:17:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป