CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้เสื่อนำมันสวยๆ

ตอนนี้อยู่อพาร์ทเมนท์ค่ะ พื้นเป็นกระเบื้องลายเเย่มากๆ เคยเห็นในหนังสือ room เค้าเอาเสื่อน้ำมันมาปู แล้วลายก็สวยด้วย แต่ที่ไปดูมามีเเต่ลายเเปลกๆค่ะ เชยๆ ไม่ทราบว่าจะหาซื้อลายเเบบสวยๆได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ

หรือถ้ามีทางเลือกอื่นนิกจากนี้ก็ช่วยเเนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : marigold - [ 20 เม.ย. 49 09:18:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป