CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กรี๊ดดดดดด.....เพื่อนๆ ค่ะ ค่าทาสีบ้านทำไมมันตั้ง120,000....

ตามหัวข้อค่ะ บ้านไอจังนะ จะว่าไปก็ขนาดพอสมควร 100 ตร.ว. แต่ว่ามันรวมสวนด้วยอ่ะคะ แล้วก็ แล้วก็.....ค่าทาสีใหม่ ข้างนอก ข้างในมันช่างแพงจังเลย นี่ไม่ได้ทาทุกห้องนะคะ
    ใครมีวิธีแนะนำบ้างคะ อันนี้ใช้สี TOA อ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ai_chun - [ 24 เม.ย. 49 10:45:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป