CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ปลูกตันไม้อะไรดี ไว้บังแดดพื้นที่ข้างบ้านครับ

คือบ้านเป็น townhouse หลังริมครับ ช่วงบ่ายๆแดด จะส่องมาข้างบ้านอยากปลูกต้นไม้เป็นแนวบังแดดครับ
    ใครพอรู้ว่าปลูกต้นอะไรดี ช่วยบอกผมหน่อย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : rutku58 - [ 26 เม.ย. 49 20:11:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป