CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

........Bathroom.........มาแล้วจ้า

วันนี้โอลีฟตั้งหัวข้อกระทู้สั้นๆ เข้าใจง่ายๆ เพราะขี้เกียจคิดชื่อกระทู้ค่ะ ตั้งใจว่าจะแปะ มุมสวยๆในห้องน้ำให้เพื่อนๆชายคาวันนี้ แต่...............................................................

คิดว่าวันนี้ขอเล่นตัวสักหน่อยเถอะค่ะmad
    อยากรู้ว่าจะมีคนสนใจกระทู้เราบ้างมั้ย ถ้าเกิดว่าไม่ค่อยมีคนสนใจเท่าไหร่ เห็นกระทู้ชื่อสั้นๆ ง่ายๆและไม่เข้ามาก็จะไม่แปะรูปละกัน อยากลองเช็คเรตติ้งตัวเองดูสักหน่อยนึง
    แต่ถ้ามีคนเข้ามาทักทายโอลีฟเยอะหน่อยจุ๊บๆ
    รับรองพรุ่งนี้..........โอลีฟมีโบนัสแถมให้อีกกระทู้เลยค่ะ
    แล้วพรุ่งนี้โอลีฟจะมาเช็คกระทู้นี้อีกทีนึงแล้วกันนะคะ วันนี้ไปก่อนค่ะ................

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : olives - [ 7 พ.ค. 49 20:58:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป