CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีกระทู้รวมขโมยขึ้นบ้าน เพื่อวางแผนป้องกันหรือเปล่าคับ

ในชายคามีกระทู้หรือข้อมูลเกี่ยวกับขโมยขึ้นบ้านหรือเปล่าครับ
    จะได้เป็นข้อมูลในการป้องกันครับ
    เช่นว่า ขโมยมักเข้ากี่โมง เข้าด้านหน้าหรือด้านหลัง
    งัดประตูหน้าต่างเสียหายมากไหม ง่ายไหม
    วางแผนป้องกันอย่างไร
    และการทำประกันทำอย่างไร ช่วยอะไรได้บ้าง
    หรือคนที่เคยประสบปัญหาพวกนี้ช่วยเล่าให้ฟัง
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : P - [ 20 พ.ค. 49 14:46:36 A:203.151.10.4 X: TicketID:119309 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป