CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คุณ Jele ครับบ้านผมเพิ่งเสร็จ อยากแต่งครัวครับ

คือว่าบ้านผมเพิ่งเสร็จ แต่ยังไม่มีครัวเลย ยังตัดสินใจไม่ได้
    ว่าจะวางอะไรตรงไหนและอยากเห็นภาพก่อนเพื่อที่จะตัด
    สินใจ แต่ไม่รู้ทำไง เห็นคุณ Jele มีความสามารถ และได้
    ทำแบบให้เพื่อนในห้องนี้หลายคน จึงอยากจะรบกวนคุณ Jele
    แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : หอมใหญ่ - [ 31 พ.ค. 49 08:05:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป