CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ห้องน้ำคุณเปิ้ล Papimon{แตกประเด็นจาก R4400689}

เกรงว่าจะเป็นไมเกรนซะก่อนที่ผมจะช่วยได้ทันนะครับ  จริงๆแล้ว โดยความเห็นส่วนตัว ผมเห็นว่าขนาดห้องน้ำ 2 x 2 เนี่ยไม่เล็กหรอกครับ  แต่แน่นอนคงไม่ใหญ่ขนาดใส่จากุซซี่ได้แน่  ผมว่าเราก็มีความสุขกับห้องน้ำขนาดนี้ได้ไม่ยากครับ
    ผมทำเสร็จไปชุดนึงแล้ววางไว้ในบลอค คุณเปิ้ลแกเมล์มาอธิบายอีก ผมมึนตึ๊บกับห้องน้ำหลายๆห้องในช่วงสัปดาห์สองสัปดาห์ที่ผ่านมา เลยอาจจะเก็ตไม่ถูกต้อง ก็ลองแก้ไขแบบดูก่อน เผื่อว่าจะตรงกับความต้องการ  เพราะเห็นบอกว่าช่างกำลังก่อผนังแล้ว อาจจะแก้ไขยากก็เป็นได้ครับ
    ชุดนี้ผมมาแตกประเด็นในกระทู้ เพราะเชื่อว่าอาจจะมีคนมาช่วยกันออกความเห็น หรือออกแบบให้ใหม่ ทำให้คุณเปิ้ลมีทางเลือกมาขึ้นครับ

โมเดลนี้เรียกซะหรู Dark n’ blue ( ก่อนแก้ไขดันไปเรียกมันว่า black and white พอมองดูดีๆ อึ๊ยๆ มันสีน้ำเงินเข้มนี่ฝ่า )

เริ่มจากภาพ X กันก่อนนะครับ ( x-ray น่ะครับ อย่าคิดมาก)

จากคุณ : Jele - [ 2 มิ.ย. 49 11:19:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป