CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ห้องนอนคุณกุลธิดาครับ รอนานมั้ยครับ{แตกประเด็นจาก R4419727}

รอนาน  แต่ถ้าออกมาสวยก็คุ้มเนอะ

ไม่รู้สิครับ

ผมเองก็ยังรู้สึกเหมือนมันขาดๆอยู่

มันขาดอะไรน๊า

อ่ะ มาดูแปลนคุณกุลฯ กันครับ
    ความจริงผมกะแถมห้องน้ำให้  แต่ขนาดห้องไม่เคลียร์ครับ

ขนาดของเสากลางห้อง ผมไม่ทราบจริงๆ เดาว่าประมาณ 18 เซนต์ ไม่รู้ถูกหรือเปล่า ขนาดหน้าต่างผมก็ไม่ทราบ ก็เดาๆเอาว่าบานละ 70 เซนต์   กระเบื้องสีครีม ก็ก็กะไม่ถูกว่าครีมขนาดไหน ก็เลยใช้สีขาวไปเลยครับ

จากคุณ : Jele - [ 6 มิ.ย. 49 15:50:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com