CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนทุกท่านในห้องนั่งเล่นครับ ====== Meeting ครับ

จัดงาน 17 กันยา ร้านฝั่งกรุงเทพ (3 คน)
      จัดงานก่อน 17 กันยา ร้านฝั่งกรุงเทพ (6 คน)
      จัดงานหลัง 17 กันยา ร้านฝั่งกรุงเทพ (2 คน)
      จัดงาน 17 กันยา ร้านฝั่งธนฯ (10 คน)
      จัดงานก่อน 17 กันยา ร้านฝั่งธนฯ (1 คน)
      จัดงานหลัง 17 กันยา ร้านฝั่งธนฯ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

12.50%
     25.00%
     8.33%
     41.67%
     4.17%
     8.33%

ผลจากการประชุมจอนนี่วอร์คเกอร์เมื่อวานนี้ ลงมติเห็นควรให้จัดมีตติ้งซะที    และแล้วผมก็เดินตกลงไปในหลุมที่น้าทูขุดไว้ เพราะดันไปถามว่า เออ แล้วให้ใครเป็นคนประสานงานดีล่ะ   ฉลาดจังเรา    

ครับ  where where ก็ where where แล้ว ผมขอความเห็นของทุกท่านหน่อยครับ   รบกวนช่วยๆกันโหวดนิดนึงนาจ๊ะ จะได้ทราบความต้องการของทุกท่านอย่างแท้จริง  ใครโหวด 10 ท่านแรกจะได้จุ๊บจาก คนในรูปไอค่อนของจานสีไม้น้ำ  

ตอนนี้สมาชิกห้องนั่งเล่น มีกี่คนแล้วล่ะครับ ?  ถ้าสามารถมากันเกินครึ่งห้องได้นี่ผมก็เป็นปลื้มแล้วคับ ..........

เดี๋ยวงานนี้เลิกงานแล้วผมทำซีดีบรรยากาศในงานแจกให้ฟรีครับ  (โปรโมทสุดๆ )

จากคุณ : Jele - [ 21 ส.ค. 49 09:50:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com