CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สรุปมีตติ้ง 3 : เรื่องสถานที่

ร้านริมน้ำดีก่า (8 คน)
      ร้านริมถนนดีก่า (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

80.00%
     20.00%

ขอความเห็นเรื่อง สถานที่ ด้วยครับ......
    (ถึงผมจะตั้งเป็นทู้โหวต แต่ก็ต้องการให้ช่วยใส่ความเห็นด้วยครับ)

ระหว่างนี้ท่านที่ชื่นชอบริมน้ำทั้งหลาย อันมีรายนามดังต่อไปนี้  กี้เบ๊อะ. ป้าเกษ. นู๋วิ้ดบึ๊ม  ส่วนนู๋งูฯ เสนอให้ล่องเรือ     รบกวนช่วยค้นข้อมูลร้านให้นิดนึงได้ไหมครับ   คงไม่มีอะไรมากหรอก ก็แค่ อาหารอร่อยบรรยากาศดีฟรีมิ๊กเซอร์ราคาถูก .........  อิ อิ ..........  อ้อ ที่สำคัญคือ  ดูเหมือนหลายๆคนยึดกับเส้นทางรถไฟฟ้า  ดังนั้นถ้าได้ร้านริมน้ำแถวๆ ตากสินน่าจะดีมั้งครับ (มีอ๊ะป่าวหว่า)  เพราะสุดทางรถไฟฟ้าพอดี  รบกวนช่วยๆกันหาข้อมูลก็จะขอบพระคุณหลายๆขอรับ

สำหรับท่านที่ไม่ชอบร้านริมน้ำ หรือเฉยๆ ก็อาจจะเสนอร้านแนะนำมานิดนึงครับ ได้รูปภาพยิ่งดีครับ จะได้ช่วยกันดูว่าน่าไปไหม

จากคุณ : Jele - [ 28 ส.ค. 49 10:03:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com