CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สรุปเรื่อง "เดอะห้องนั่งเล่น" หนังสือรุ่นครับ

ครับ    จากทู้ที่ผ่านมา  ยังไม่พบเสียงคัดค้าน ดังนั้นขอสรุปแนวทางเป็นดังนี้นะครับ

1.  ขอสมาชิกอาวุโส ดังนี้ครับ จานสีไม้น้ำ, หมอบี, หมอเม่า, น้า sep, น้าทู, น้ามุด และนู๋อ้อ เป็นที่ปรึกษาประสานงานครับ   (น้าแสบ ไม่กล้ารบกวนครับ เห็นช่วงนี้เดินทางบ่อย คงยุ่งพอสมควร  และ คุณซ่า guerilla ก็หลบระเบิดอยู่ยะลา แค่เลี้ยงลูกผมว่าก็แย่แล้ว ไม่กล้ารบกวนอีกเช่นกัน)

จากคุณ : Jele - [ 1 ก.ย. 49 11:07:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com