CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครรู้จัก อ.ศรีราชา อย่างดี บ้างคะ

คืออยากจะทราบน่ะค่ะ ว่า อ. ศรีราชา เป็นเมืองที่น่าอยู่มั้ยคะ เผอิญว่า
    บริษัทส่งกลับไทยให้ไปทำงานประจำบริษัท ที่ อ.ศรีราชา น่ะค่ะ และมี
    คอนโด หรือ อพาร์ทเม้น ที่ไหนน่าอยู่บ้างคะ เพื่อน ๆ ในห้องนี้ ช่วยแนะนำ
    หน่อยคะ ราคาไม่จำกัดค่ะ จะไปทำงานเร็วๆ นี้ ยังไม่มีที่อยู่เลยค่ะ ต้องอยู่โรงแรมไปก่อน อยากได้ที่มี เครื่องอำนวยความสะดวกครบครันค่ะ อยากทราบข้อมูล มากๆ ค่ะ ช่วยให้ทางสว่าง หน่อยนะคะ ไม่เคยไปศรีราชา สักครั้งเลยในชีวิต

จากคุณ : คนไทยในญี่ปุ่น - [ 6 ก.ย. 49 14:56:51 A:59.146.80.195 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com