CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

-->สุภาพบุรุษ "นันทXX-สุวรรXXX" ไม่ happy ending <--

(POST 27-SEP-06)
    ขออนุญาต remove เพื่อลด"อุณหภูมิ"นะครับ
    จุดประสงค์หลักของการPOST กระทู้
    เพื่อการเรียกร้องความเป็นธรรมของผู้บริโภคครับ
    ตอนนี้เริ่มมี "บริษัทบางแห่ง" เริ่มเข้ามาฉกฉวยสถานการณ์ครับ
    ทำให้กระทู้ที่เป็นประเด็นระหว่างผู้บริโภคและเจ้าของสินค้า
    (เฉพาะโครงการ)เริ่มเปลี่ยนไป
    ผมขอยืนยันว่าผมไม่ได้ต้องการเรียกร้อง
    สิ่งที่เกินกว่าโฆษณาของเจ้าของสินค้าครับ
    และไม่ได้บอกด้วยว่าสินค้าจะมีตำหนิไม่ได้เลย
    เมื่อมีตำหนิก็ขอให้แก้ไขเท่านั้นเอง
    ปัญหาที่เกิดขึ้นกับ"ชีวิต"ของผม
    เป็นเรื่องของ"จรรยาบรรณ"ของคนบางกลุ่มที่บริษัทนั้นครับ
    และเป็นแค่โครงการเดียวที่ได้สัมผัสครับ อาจจะไม่ใช่ทั้งบริษัทครับ
    ..ขออภัยด้วยนะครับ  ถ้าทำให้หลายๆคนไม่สบอารมณ์..ขอโทษครับ
    --->ขอให้เพื่อนๆได้รับบริการที่เป็นธรรมจากเจ้าของสินค้าทุก BRAND ครับ<---

(POST 22-SEP-06)

ตอนนี้สถานการณ์เข้าสู่สภาวะการณ์ผ่อนคลาย
    ผมได้เลือกทางเลือกที่จะ"จากกันด้วยดี"ครับ
    http://www.pantip.com/cafe/home/topic/R4732152/R4732152.html

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 49 15:25:02

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 49 17:19:23

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 49 11:16:17

จากคุณ : JustInCase - [ 15 ก.ย. 49 11:59:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com