CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Special+*+* น้องใหม่มาแนะนำตัวค่ะ+*+* อัพเดทว่ายังมีชิวิตอยู่จ้ะ+*+*+*

ประการแรก.....ต้องแนะนำตัวก่อนค่ะ
    เพราะหายหน้า หายตาไปนานมากเหลือเกิน

+*+* กระจิ๊บเองเจ้าค่ะ+*+*

ต้องขอบคุณเพื่อนๆ ห้องนั่งเล่น ที่ยังอดทนเข้าหลังไมค์ ไปตามเราตลอด

+++++++คุณ จอยเจ้าเก่า แม่นางผู้ปราณี

+++++++คุณเทรี่ ที่แอบเข้าไปสอนวิชา ฝึกภาษาอังกฤษ อย่างได้ผล (คือการหาสามีฝรั่ง)

แต่...กระจิ๊บยังทำโปรเจค นี้ไม่สำเร็จอ่ะคุณรี่

++++++คุณ ฝน Farm Girl

++++++ คุณ M'_Yui ที่เข้าไปทักทายเสมอๆๆๆ แถมให้กำลังใจเรื่องเรียนด้วย

หลังจากหาเรื่องใส่ตัว ด้วยการมาเรียนโท.......(ไม่น่าเรยย เรา)

ชีวิตที่เคยลัลลล้า ของเรา ได้เปลี่ยนแปลงไป

ตั้งตัวไม่ติดไปพักใหญ่........ก็จบตรีมาตั้งหลายปีแล้วอ่ะ
    ลืมท่าลืมทาง ว่าหนังสือ เขาต้องอ่านเอาหัวไปด้านไหน......อิอิ

นั่งเรียนในห้อง มันต้องทำตัวยังไง........เฮ้อ อยู่บ้าน ทำงานดีๆ ไม่ชอบ

มาได้สามเดือนกว่าแล้ว เดือนแรกๆ เล่นเน็ตไม่ได้เลยอ่ะ เนื่องจาก บ้านที่อยู่มันจำกัดเน็ตมากๆ

เล่นที่โรงเรียนก็พิมพ์ไทยไม่ได้ ทำให้เราห่างหายจากภาระกิจประจำวัน คือต้องเข้าห้องนั่งเล่นไปเลย

ตอนนี้เข้ามหาลัยแล้ว นึ๊กว่า จะสบายซะที่

ที่ไหนได้ หนูเรียนหนักกว่าตอนเรียนภาษาอีกอ่ะ...

อะไรก็ไม่รู้ เผลอเป็นสอบ...เผลออีกทีก็สอบอีก

ตอนนี้สอบมิดเทอมแล้ว ลุ้นคะแนนอยู่ค่ะ .......ว่าจะอยู่หรือจะไป.......

รายงานเกือบสิบฉบับ ยังรอทิ่มแทงอยู่ เรยย.....แงๆๆๆ

คิดถึง สมาชิกห้องนั่งเล่นมากๆค่ะ

เข้าไปเช็คกระทู้เก่าๆ เห็นมีมีตติ้งกันอีกแล้วเหรอ .... เสียดายจัง เราเอดไปอีกแระ

จากคุณ : กระจิ๊บ - [ 21 ก.ย. 49 21:47:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com