CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เมื่อคืนไม่ใช่มีตติ้งชาวห้องนั่งเล่น ใช่ไหมคะ ? .....

นี่มันงานเลี้ยงของเหล่าดารา คนสวย คนเก่ง คนเท่ กันชัดๆ ...
    เล่นเอาคนเชยๆอย่างเรา เอ๋อไปเลย ...

ขนาดน้องใหม่อย่างน้อง ชลันธ์ ยังแก้มใสเสียงหวานขนาดนั้น
    เจอตาคมๆ ของ น้องเจ้าหญิงจอมแก่นเข้า ไม่กล้าสบตาเธอเลย
    น้องบัสไล้เยียร์  น้องคุกกี้ ก็น่ารัก ... น่าหยิกแก้มยุ้ยๆ
    น้องลานลีลา นั่นนึกว่า พริตตี้จริงๆนะคะ
    น้องเก๋ กับผิวสีน้ำผึ้ง และผมสยาย ... โว้ว...
    น้องอาราเร่...( พี่เพิ่งรู้ว่าหนูชื่อเอ๊กซ์ ) เจอกี่ครั้งก็ยังตัวเล็กนิดเดียว
    หนูแมวน้ำ ไม่ได้อ้วนเลยค่า ... ต้องเปลี่ยนเป็นแมวน้อย
    คุณ Mti  มาจากโคราชแน่ะติดใจยิ้มหวานๆ ( เอ ..ใช่ที่บอกว่า ทำเครื่องตีไข่ จน หนุ่มๆ ร้องกรี๊ดไหมคะ )
    เฮ่อ....                -_____________________-

รุ่นใหญ่ขึ้นมาหน่อย ก็คงจะเป็น
    หนูอ้อ กะหนูกะลา  ไม่ทราบว่า เอวที่เห็นอยู่นั้น ข้างในมีลำไส้อยู่ไหมคะ
    สาวๆ สมัยนี้ ช่างเอวบางร่างน้อย กันเสียจริงๆ
    น้องจอยยังน่ารักเหมือนเดิม อวบขึ้นนิดนึง แสดงว่ากินยาตามหมอสั่ง
    น้องมิกิ เป็นสาวเท่ ที่น่าทึ่งจริงๆ จะติดตามฟังรายการวิทยุที่จัดนะคะ
    คุณคำหล้า เธอก็ช่าง สดชื่นแจ่มใส  ฟังเสียงหัวเราะแล้ว อารมฌ์ดีตามไปเลย
    คุณแหม่ม นักกระโดดร่ม ชอบรอยยิ้มที่อบอุ่น ของคุณแหม่มมากค่ะ
    น้องแล่ด ก็เซ็กซี่ แล้วก็ อัธยาศัยดีมาก ชวนคุยได้เก่งเชียว

ป้ามือใหม่ ไม่ทำให้แควนๆผิดหวัง กับเพลง เดือนคว่ำเดือนหงายของป้าเลยค่ะ
    ขอบคุณ ป้ามด กะ ป้าดา ที่แนะนำเรื่อง การทำบล็อก และ เรื่องต้นไม้ค่ะ
    สุดท้ายคือ จานสี  ไม่ทราบว่าไปตัดผมกระชากวัยที่ร้านไหนมา ...เอ..หรือว่าข่าวลือจะเป็นจริง

ขาดตกใครไปบ้างขออภัยนะคะ เพราะลายตาไปหมด
    รูปประกอบดูได้ที่ทู้ท่านอื่นๆค่ะ เพราะไม่ได้เอากล้องไป
    ส่วนหนุ่มๆ  นั้น  นึกว่าหลงเข้าไปในงานประกวด โดม่อนแมน  ...
    แยกแยะแทบไม่ออก

เฮ่อ... ...มีตติ้ง ห้องนั่งเล่น ....
    นี่งานของ ทีวีพูล บวกกะช่อง สาม ห้า เจ็ด เก้า สิบเอ็ด แล้วก็ ไอทีวี นี่ นา ...
    จัดอีกเมื่อไหร่บอกล่วงหน้านานๆนะ  จะได้เตรียมกระดาษไปขอลายเซ็นต์ เตรียมกล้องไปถ่ายรูป
    เตรียมเมคหน้า เมคหุ่นแต่เนิ่นๆ ...

จากคุณ : ส้มแป้น.. - [ 8 ต.ค. 49 19:51:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com