CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนหน่อยค่ะ (หาคนช่วยไม่ได้แล้วจริงๆ)

ขอรบกวน พี่ๆ น้าๆ อาๆ ลุงๆ หน่อยนะค๊า

ว่าที่เรือนหอนู๋
    ที่ต้องต่อเติมเพิ่ม ครัวหลังบ้าน ห้องน้ำ โรงรถ
    ตัวบ้านเป็นบ้านแฝด ฝั่งขวา (มองจากหน้าบ้าน)
    หลังบ้านเป็นคลองสาธารณะ

รูปแรก เป็นแปลนเดิม
    มีแต่ TOP view นะคะ
    (วาดเองใช้ วิซิโอ MS Visio ค่ะ)

ความสูงมาตราฐานบ้านจัดสรรค่ะ
    (ตามกฏหมาย 2.6 ม. ต่อชั้น)

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : ลูกแม่เกตุ - [ 14 ต.ค. 49 02:26:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com