Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

----สราญสิริรามอินทราโครงการดีแต่..ผมไม่ตัดสินใจเพราะ----

หลังจากสำรวจความคิดเห็น 1. สราญสิริราคาแพงพื้นที่ใช้สอยน้อยให้ของแถมน้อย 2.ไกลลึกมืดเปลี่ยวมีโครงการเอื้ออาทรอยู่ใกล้ๆกลัวขโมยเพราะด้านข้างมีที่ดินโล่งๆน่ากลัว(เพราะเห็นมีคนลงที่เศรษฐสิริเสรีไทยขโมยขึ้นหลายหลัง )และรถติดที่สี่แยกก่อนออกไปตรงถนนใหญ่ โครงการยิ่งลึกยิ่งแพง 3.การบริการดูมั่วๆเหมือนแย่งกันเพราะมีค่าขายบ้าน(อันนี้คิดเอง)ไม่รู้มีมั้ย 4.ไม่มีรถโดยสารเข้าออกมากนักเป็น 5.ข้อดีสภาพโครงการหน้าอยู่แม่ชอบแต่พอเราไปดูที่คาซ่าวิลล์วัชรพลดีกว่าเยอะพื้นที่ใช้สอยราคาเฟอร์นิเจอร์การก่อสร้างโครงการการเดินทางไปได้สดวกมากมายสำคัญโครงการรถไฟฟ้ามาลงตรงสะพานใหม่แน่นอนแล้วทางด่วนก็มาแล้วห้างมากมายมีรถเมล์ผ่านเยอะ หนีรถติดได้มากมายหลายทางชื่อเสียงก็ดีเท่าแสนสิริ แต่ราคากับสิ่งที่ลูกค้าควรได้กับราคาเท่านี้ในทำเลแบบนี้มันก็เหมาะสมนะครับผมไม่ได้มาให้คะแนนเสียงใคร แค่ผ่านมาบอกและขอบคุณที่มีคนเคยให้ข้อมูลๆดีในการเลือกซื้อบ้านกับผมเลือกให้ดีๆก่อนซื้อ และเห็นบ้านก่อนซื้อเช่นกัน...ขอบคุณทุกคนมากมากครับ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 49 23:53:39

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 49 23:51:31

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 49 23:41:16

จากคุณ : tonyhass - [ 21 พ.ย. 49 23:40:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom