Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วงนี้เห็นคนกู้ไม่ผ่านเยอะจัง กรณีผมจะผ่านไหมครับ....

ช่วงนี้เห็นคนกู้ไม่ผ่านเยอะจัง....

ชักเสียวตัวเองแฮะ......

ตอนนี้ผ่อนดาวน์อยู่ใกล้หมดแล้วครับ........

คือต้องกู้ 2ล้านหนึ่งแสน.......

เงินเดือน 3 หมื่น เบี้ยเลี้ยงอีกไม่แน่นอน 5000-3000 บาท.....

เงินเก็บ 2 แสน อ่ะ.....

อันนี้กรณีคนเดียวครับ...

และแผนสำรอง
    ได้เตรียมหาคนกู้ร่วมเผื่อไว้ครับ....

ทำธุรกิจส่วนตัวเงินหมุนเข้าออก 30,000 บาท ต่อเดือนเงินเก็บในแบงค์ 3-4หมื่นบาท....

จะกู้ผ่านไหมครับอยากรู้จัง....

แก้ไขเมื่อ 06 ธ.ค. 49 14:49:07

จากคุณ : grow up - [ 6 ธ.ค. 49 14:44:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom