Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครซื้อ the terrace 71 บ้างครับ

ใครซื้อ the terrace 71 บ้างครับ พอดีไปจองมาแล้ว หลังรองสุดท้ายซอยที่สอง ไม่ทราบว่ามีคนได้โอนไปบ้างแล้วหรือยังครับแล้วมีปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่า แล้วใครขอเปลี่ยน วอลเปเปอร์ได้บ้างครับ อยากได้สีเรียบ ๆ ทั้งหลังเหมือนบ้านตัวอย่าง ของผมตอนนี้ยังไม่ได้ติด วอลเปเปอร์เลยไม่รู้จะเสร็๗ทันปีนี้หรือเปล่า แต่เค้ายืนยันว่าเสร็จทันแน่   แล้วใครมีไอเดียทำเหล็กดัด หรือที่กันขโมยบ้างหรือเปล่าครับ พอดีแฟนผมไม่อยากทำก็เลยคิดว่าข้างหน้าจะทำประตูม้วนแบบสแนเลส เป็นลายโปร่งๆ แบบอัตโนมัติปิดตรงกระจกหน้าบ้าน แล้วส่วนข้างหลังจะทำหลังคาโพลี่ปิดแล้วก็ เชื่อมสแตนเลสเป็นลูกกรงปิดล้อมหมด แล้วชั้นสองก็ติดเหล็กดัดห้องหลัง กับในห้องน้ำ  หรือว่าไม่ทำกันครับ

จากคุณ : kangcom - [ 11 ธ.ค. 49 22:23:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom