Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แนะนำ/วิจารณ์/ยำ/ฯลฯ ห้องให้ผมหน่อยครับ(ภาค1)

ดูของท่านอื่นมานานละ
    ตาเราบ้าง ช่วยหน่อยนะครับ
    ห้องนอนผมอยากหันหัวเตียงไปทางห้องน้ำ(เต็มๆเลย) ต้องแก้ยังไงครับ

เบอร์1. คือโต๊ะทำงานฝังเข้าไปในหน้าต่างเบย์
    เบอร์2. คือตู้เก็บหนังสือเกือบเต็มผนังสูงชนฝ้าเลย
    (ตรงกลางตู้เว้าไว้วางทีวี)

จากคุณ : คุณดล - [ 20 ธ.ค. 49 10:24:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom