Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สมาชิกใหม่วัยทีนงับ อยากได้รูปโคมระย้าหรูๆแบบออกแนวพระราชวังอะครับผม ช่วยทีค้าบ{แตกประเด็นจาก R4932018}

ดีครับ สมาชิกใหม่จากระบบสุริยะรอบนอกครับผม

พอดีผมก็เป็นพวกศิลปินหน่อยๆ แล้วก็ชอบแต่งกลอน เพลง นิยายบ่อยๆอะครับ หลังๆนี่ลามมาถึงแต่งบ้าน

ห้องนอนผมมี 3 ชั้น(2ชั้นครึ่ง มันไล่ระดับอะครับ)  ก็เลยอยากแต่งให้สามชั้นมันคนละสไตล์กัน

พอดีมันมีสไตลืหรู สำหรับรับแขก(ของผม เด็กๆด้วยกัน)ที่ระดับสอง   เน้นหรูแบบวังอะครับ  ก็เลยต้องการโคมระย้าสวยๆหรูๆหน่อย วิจิตรพิศดารมากๆไรงี้

รบกวนช่วยทีครับ
    ปล.ถ้ามีเวปที่สั่งโคมสวยๆได้เลยก็รบกวนทีนะครับ แบบว่าเด็กนอก(บ้านนอก ต่างจังหวัดน่ะครับ ไม่ได้อยู่กรุงเทพ อิอิ)

จากคุณ : Dark Phoenix High School Boy. - [ 23 ธ.ค. 49 13:23:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom