Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากจะร้องไห้ เพิ่งได้ SS สลิมฟิต 29"มา ก็ไม่รู้จะซวยตั้งแต่แรกรึเปล่า

พอช่างบิ๊กซี มาส่งปุ๊ป ลองจูนหาช่อง พอสังเกตุภาพโดยทั่วไปแล้ว ผมละงง จริงๆ
    1.ทำไมใจผมมันดู แล้วข้างขวามันเอียงๆนิดๆหว่า เวลามีเส้นแดงๆ ตอนโฆษณา 7วันอันตราย ด้านมุมขวาจอ นี่เห็นความเอียง{นิดนึง ได้อย่างชัด} {ไม่รู้ผมคิดไปเองรึเปล่าบางทีเห็นเอียงชัดเจน แต่ดูอีกช่องกลับไม่เอียง ผมละงง}
    ****ให้เพื่อนๆที่มีสลิมฟิต ช่วยทดสอบด้วยนะครับ ช่วยเปิดทีวี แล้วเอาหูไปฟัง รอบเครื่องๆมันมีเสียงสัญญาณนิดๆออกมาปะครับ****
    2.{ข้อนี้ผมกังวลมาก} ตั้งแต่เปิดเครื่อง มันมีเสียงสัญญาณทีวีแบบเป็นเสียงๆเล็กๆนิดนึงอะ ไม่รู้เพื่อนๆเป็นกันรึเปล่า มันมีเสียงตลอดเลยบางทีตอนทีวีเงียบๆ{ไม่มีอะไรฉาย} มันมีเสียงนี่มา รำคาญหูจริงๆ เปิดMute ยังได้ยินเลย ไม่รู้ว่าเครื่องจะไฟไหม้เหมือน กระทู้แนะนำหรือเปล่า
    แต่
    โชคยังดี ที่ Big c เขารับเปลี่ยนสินค้าภายใน7วัน อยากรู้ว่าเครื่องผมมีปัญหาปะครับ
    ถ้ามีปัญหาจะได้ไปเปลี่ยนก่อนวัน เสาร์อะครับ

จากคุณ : ปิดบริการ - [ วันปีใหม่ 14:19:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom