CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครก็ได้ ทำแบบสอบถามหน่อยนะคะ

อ่านมันทุกกระทู้ ตอบทุกกระทู้เพราะ กลัวเพื่อนๆเสียใจว่ารักไม่เท่ากัน (4 คน)
      อ่านทุกกระทู้ แต่เลือกตอบที่ตามอารมณ์อยากตอบ ไม่ได้เกี่ยงงอนว่าเป็นใคร (16 คน)
      อ่านหมดทุกกระทู้ แต่ขี้เกียจตอบมันซักกระทู้ (ข้อนี้รวมถึง เพื่อนๆที่แว่บเข้ามาอ่านจากห้องอื่นเป็นบางที แต่ก็ไม่กล้าตอบกระทู้ด้วยค่ะ) (1 คน)
      เลือกอ่านบางกระทู้ สุดแต่ว่าใครจะตั้ง หรือว่ามีหัวข้ออะไรน่าสนใจ แล้วก็ตอบ (11 คน)
      อ่านบางกระทู้ แล้วก็ไม่ตอบมันซักกระทู้ (1 คน)
      นานๆจะได้หลงเข้ามาอ่านซักที เวลาไม่ค่อยมี ตอบมั้ยตอบแล้วแต่อารมณ์ (6 คน)
      อื่นๆ (กรุณาลงความเห็น) (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 45 คน

8.89%
     35.56%
     2.22%
     24.44%
     2.22%
     13.33%
     13.33%

คือเทรี่อยากรู้อยากเห็นน่ะค่ะ ไม่มีอะไรมากไปกว่านี้
    ขอความกรุณา เพื่อนๆห้องนั่งเล่น คนแปลกหน้า คนที่หลวมตัวเข้ามา .. ช่วยกันตอบหน่อยนะคะ

ไม่อยากตอบก็กดโหวตไว้ก็ได้ค่ะ
    ราวๆเย็นๆวันศุกร์เทรี่จะมาปิดโหวตนะคะ

จากคุณ : เทรี่กัดปลายดินสอเขียน - [ 3 ม.ค. 50 16:53:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com