Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทีวี Plasma ร้าว (กระทู้นี้ไม่เหมาะสำหรับคนขวัญอ่อน)

ครับ เคยโพสต์ไว้นานแล้ว เรื่องทีวี plasma 50" ของ philips ร้าว.... เผอิญติดธุระยุ่งอยู่ ล่าสุดเพิ่งมีโอกาสได้ถ่ายรูปเก็บไว้เป็นอนุสรณ์เตือนใจครับ อยากจะเอามาแชร์ให้คนอื่นได้ดูไว้ด้วย เวลาได้จอ plasma มา สิ่งแรกที่ต้องทำเลยก็คือรีบติดตั้งให้เรียบร้อยครับ จะติดกำแพง หรือจะตั้งฐานให้แน่นหนาไม่ล้มง่าย อย่าทำแบบผมครับ ตั้งพิงกำแพงไว้เฉย ๆ คิดว่าเดี๋ยววันหลังค่อยมาติด...... จนกระทั่งวันดีคืนดีมันก็ล้มมาเอง และก็เป็นอย่างที่เห็น....ร้าวแล้วก็ไปเลยนะครับเงินแสนสองแสน...ซ่อมไม่คุ้ม

ปล. กำลังจะประกาศขายทอดผ่านเวป thaisecondhand ครับ หวังว่าคงจะมีคนสนใจซื้อไปเป็นอะไหล่... ทุกคนช่วยอวยพรหน่อยนะครับ หวังว่าคงจะได้ตังค์คืนมาบ้าง (จะถึงหมื่นมั้ยน้า...?)

จากคุณ : K@U@R@T - [ 25 ม.ค. 50 23:53:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom