Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*-*-*จะ--กู้--ซื้อ--บ้าน--กู้--ธนา--คาร--ไหน--ดี--ที่--สุด---ครับ*-*-*

*-*-*จะ-กู้-ซื้อ-บ้าน-กู้-ธนา-คาร-ไหน-ดี-ครับ*-*-*

จะซื้อบ้านโครงการมีชื่อแห่งหนึ่งครับ แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ

เลือกว่ากู้ธนาคารไหน พอดีเห็น ข่าวในหนังสือพิมพ์ว่า

ธ.นครหลวงไทย มีดอกเบี้ย คงที่2ปี ปีแรก 3.5%

ปีที่2 4.5% กู้ได้ 95% แล้วฟรีค่าประเมินโครงการอาราย

ประมาณนี้อ่ะครับ เราลองเปรีบยกะแบงค์ใหญ่ๆๆ ของ

ธ.นครหลวงไทยก้อดีกว่าเยอะเลยนะ แต่ไม่รู้ว่า ธนาคาร

ไหนให้ข้อเสนอที่ดีกว่านี้บ้าง COMMENT ครับ ขอบพระคุณครับ

จากคุณ : ต้นคับ9999 - [ 21 มี.ค. 50 17:44:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom