Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแนะนำบ้านแถวพระนั่งเกล้า-บางบัวทอง-บางใหญ่ 3 - 3.5 ล้านให้หน่อยครับ

พระนั่งเกล้า-บางบัวทอง-บางใหญ่ ราชพฤกษ์ แถวๆ นั้นได้หมดครับ อยากได้เป็นเรือนหอครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากได้บ้านที่มีพิ้นที่ใช้สอยพอสมควร  ไม่ต้องเป็นโครงการดังก็ได้ แต่ขอให้น่าอยู่ ปัญหาไม่เยอะ

ขับรถไปตระเวนดูแล้วเหนื่อยมาก ส่วนมากจะแพงๆ ทั้งนั้น แถมพื้นที่ใช้สอยก็น้อย ครัวกะติ๊ดเดียวเอง แฟนขอไว้ให้ครัวใหญ่ๆ เพราะชอบทำกับข้าว

เผื่อท่านใดมีเคยไปดูมาแล้วรบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Jesus2000 --=AnThraX=-- - [ 27 มี.ค. 50 14:46:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom