Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บ้านใหม่แต่ห้องน้ำเหม็นมากทำอย่างไรดีคะ

บ้านใหม่ค่ะอยู่ในช่วงจัดของตกแต่งก่อนเข้าอยู่ ห้องน้ำที่มีปัญหาคือห้องน้ำรับแขก ขนาด 1.5*2.5เมตร ใช้ของคอตโต้รุ่นserena หน่ะคะ ติดพัดลมดูดอากาศ อ้อ อยู่ด้านทิศตะวันตกโดนแดดตลอดไม่มีอับชื้น แต่กลิ่นเหม็นมากๆค่ะเหมือนอากาศมันไม่ระบายเลย แต่พอเปิดดูดอากาศ กลิ่นก็ลดลง พอปิดไว้ เปิดใช้อีกกลิ่นก็เหม็นมาอีกซื้อไบโอนิคมาใส่ไป 2กล่องแล้วยังมีกลิ่นอยู่ ทำอย่างไรดีคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

จากคุณ : ty_max - [ 4 เม.ย. 50 23:35:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom