Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำฝ้าเพดานแบบเรียบ ราคานี้ เรียกว่าเหมาะสมไหมครับ

อยากถามความเห็นเพื่อนๆพี่ครับ
    ตอนนี้จะทำฝ้าเพดานห้องนอนแล้วติดดาวไลท์ด้วย
    มีคำถามดังนี้ครับ

1. ห้องขนาดประมาณ 20 ตร.ม. 2 ห้อง ราคารวมทำฝ้าเพดานแบบเรียบ[ที่ไม่ใช่ทีบาร์น่ะครับ] อุปกรณ์เขาหามาให้ ตร.ม.ละ 250 บาท ราคาเหมาะสมไหมครับ

2. และติดดาวน์ไลท์จุดละ 300 บาท เราต้องซื้อหลอดไฟเอง ราคาเหมาะสมไหมครับ

ไม่มีประสบการณ์ด้านนี้เลยครับ
    มีคำแนะนำอะไรผมยินดีรับฟังครับ
    ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

จากคุณ : DBZ - [ 13 พ.ค. 50 19:30:02 A:125.24.36.209 X: TicketID:141843 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom