Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยเลือกปั๊มน้ำให้หน่อยครับ

บ้านผมเป็นอาคารขนาด 3 ชั้น  มีห้องน้ำ 6 ห้อง
    ชั้นละ 2 ห้อง มีอุปกรณ์ที่ใช้น้ำดังนี้ครับ
    เครื่องทำน้ำอุ่น 5 เครื่อง
    เครื่องทำน้ำร้อน  1 เครื่อง
    อ่างอาบน้ำ(น้ำวน) 1 ตัว

1. อยากให้ช่วยเลือกเครื่องปั๊มน้ำ ยี่ห้อ รุ่น เจ๊งๆ หน่อยครับ
    2. สอบถามเพิ่มเติมด้วยครับ เห็นช่างบอกว่า ปั๊มน้ำมีสองประเภทคือแบบความดันคงที่กับแบบ Auto ต่างกันอย่างไรครับ

จากคุณ : penggy - [ 15 พ.ค. 50 09:15:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom