Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

.-""-..-""-. เปิดบ้าน+เปิดสวน น้อยๆของเราจ้า .-""-..-""-.

@ หลังจากที่ได้เข้ามาแอบอ่าน และเก็บเกี่ยวความรู้จากห้องชายซักพักหนึ่ง  ก็ถึงเวลาเปิดบ้านเปิดสวนให้เพื่อนชมกัน.....

ก่อนอื่นก็ต้องขอบคุณหลายๆกระทู้ ที่ทำให้เรามีความรู้ และได้ไอเดียเพิ่มขึ้น  จากที่ไม่เคยรู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้เลย  และขอบคุณรูปสวยๆจากบ้านและสวนของเพื่อนๆที่นำมาให้ชม และพร้อมที่จะให้เรานำไปก๊อปปี้และดัดแปลงใหม่....555....

ขอบคุณน้ำใจดีดี จากที่แห่งนี้นะคะ

จากคุณ : janeko - [ 22 พ.ค. 50 10:29:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom