Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ กระทู้รูปสวนสวยๆค่ะ รำลึกอดีต มอบให้เพื่อนๆห้องชายคาค่ะ ++

สวัสดีค่ะ วันวิสาขบูชาที่ผ่านมา กะจะออกบ้านไปเวียนเทียนที่วัดค่ะ ฝนดันตกหนักแบบไม่ลืมหูลืมตา เลยหลบไปเดินห้างค่ะ ขากลับได้เวียนเทียนสมใจค่ะ คือขับรถเวียนลงห้างค่ะ รถติดมโหฬารอย่างที่ไม่เคยพบเจอมาก่อนค่ะ

รถแต่ละคัน ต้องค่อยๆกระดึบๆขับเวียนลงค่ะ มีทั้งคนปาด แซง บีบแตรสนั่นไปหมด คนเราก็ได้รู้ถึงธาตุแท้ การเอาตัวรอด ก็เมื่อมีเหตุแบบนี้นะคะ กว่าจะหลุดออกห้างมาได้ เกือบชั่วโมงค่ะ คนถึงได้อารมณ์เสียกัน..สุดยอด...

ที่แท้หน้าห้างมีน้ำท่วมค่ะ แบบว่าขับลุยดับได้เลยค่ะ เชียงใหม่นะคะ เดี๋ยวเพื่อนอยู่ กทม จะงง

จากคุณ : เด็กหัดเดิน - [ 2 มิ.ย. 50 17:34:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom